ราคา 2000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 60606.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ คอนโด ONE ลาดพร้าว 18

อนันต์ อัมรินทร์
0934459350
2014-09-09 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 107364
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด ONE ลาดพร้าว 18
สิ่งอำนวยความสะดวก
-ห้องฟิตเนส
-สวนลอยฟ้าชั้นสอง
-ห้องซักผ้า,อบผ้า
-ตู้น้ำดื่มอัตโนมมัติ
-ที่จอดรถ 1 คัน
-เข้าออกด้วยระบบ ACESS CARD
-กล้องวงจรปิดทุกมุม
-ค่าส่วนกลางตารางเมตรละ 98 บาท ต่อเดือน
-ค่าประปายุนิตละ 16 บาท
-เตียง 6 ฟุต
-ผ้าม่าน
-แอร์ 1 เครื่อง

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด ONE ลาดพร้าว 18 - คอนโด ขาย
คอนโด ONE ลาดพร้าว 18

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

ขายคอนโด ONE ลาดพร้าว 18 - คอนโด ขาย

เลขที่: 107364
2014-09-09 00:00:00.0
Add to wishlist

คอนโด ONE ลาดพร้าว 18

ขนาดพื้นที่ 33.0 ตารางเมตร

อนันต์ อัมรินทร์

0934459350

ขาย 2000000.00 บาท

ขายคอนโด ONE ลาดพร้าว 18

เลขที่: 111491
2014-06-07 14:12:00.0
Add to wishlist

คอนโด ONE ลาดพร้าว 18

ขนาดพื้นที่ 49.0 ตารางเมตร

RE/MAX Pro Lands

0863318051, 0863318051, 0863318051

ขาย 3400000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด ONE ลาดพร้าว 18 - คอนโด ขาย
ขาย 2000000.00 บาท
ขายด่วนลาซาลปาร์คคอนโด - คอนโด ขาย
02-CC-57301 March Tien Sieng - คอนโด ขาย
ขาย 5000000.00 บาท
ห้องว่าง ให้เช่า คอนโดย่านภาษีเจริญ ริชชี่ทาวเวอร์
เช่า 5000.00 บาท
คอนโดลาเมซอง พหลโยธิน24 แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กทม.